Skip to content
Zana ya bure

Kikokotoo cha muda wa mwisho wa kisheria Kenya

Kila haki ina muda. Jua siku ya mwisho kushtaki, kukata rufaa, kupinga makadirio ya KRA au kupata idhini ya Bodi ya Udhibiti wa Ardhi — pamoja na kifungu cha sheria kinachoiweka.

1. Unahitaji kufanya nini?
Chagua muda wa mwisho
2. Ilianza lini?

Weka tarehe mkataba ulivunjwa (deni lilipofika wakati au ahadi ilipovunjwa).

Siku ya tukio yenyewe haihesabiwi.

Chagua tarehe kuona muda wako wa mwisho.

Maelezo, si ushauri wa kisheria. Kagua chanzo rasmi, au wakili, kabla ya kuchukua hatua.